Innopack yana ba da nau'ikan injiniyoyi masu sassauƙa waɗanda zasu iya gamsar da kowane buƙatu.
Babban samfurinmu mai bailer ne mai ba da izini, abokin ciniki na iya yin jaka a cikin jaka masu girma dabam da saurin motsi.
Muna ba da aljihu da injunan sawun ƙafa waɗanda aka ɗora su da jakunkuna da aka riga aka cika da samfur da aka rufe su. Wadannan injunan suna da sauƙin koyo da aiki kuma suna iya gudana tare da ƙananan aiki. Ƙarshen samfurin da suke samarwa yana da kamema mai ƙira. Daidaita waɗannan injina don sabbin jakunkuna masu sauki ne, saboda haka suna da yawa ga kamfanoni waɗanda ke da girma dabam jaka da gajere.
Hakanan muna bayar da tsari na tsaye cike (vffs) injunan marufi. Wannan kayan aikin yana tsara siffofin jaka, sun cika jakunkuna tare da samfurin, da kuma sayo su, duka a cikin salon tsaye. Wadannan injunan da aka kafa fasahar da ke da ikon saurin gudu da tattalin arziki a farashin farashi. Suna yin hakan, duk da haka, suna buƙatar matakin ƙwarewa don sarrafa da matsala don layin sadaukarwar da ke cikin samfuran da jakar jaka.
Muna kuma ba da takardar cika ta kwance (hffs) injunan marufi a ciki wanda ke cika, da kuma rufe wani kayan kunshin ya faru akan injin iri ɗaya. Cikowa yana faruwa ta hanyar buɗe ɓangaren jakar.
Wani rukunin kayan aiki muna ba da kayan sachet da injinan sanda na itace. Suna aiki a irin wannan hanya zuwa injunan Vfffs amma suna haifar da jakunkuna da yawa a sau ɗaya ta hanyoyin tattara abubuwa.
A ƙarshe, muna ba da kayan katako wanda ya tabbatar da katin katako, yana kirga kunshin da yawa, sanya jaka a cikin katako, da kuma hatimin katunan.
Shineben mai ba da tushe ne, ma'ana zamu iya haka, hadawa, shigar da, shigar, da kayan aiki, da kayan aikin sabis daga wasu abokan sabis na OEM.